Anonim

MOTIFS TILE, THIẾT KẾ TOÀN CẦU; trang 6-8

Đĩa ăn tối, mì ống Isabel — Biaolutlet; biaoutlet.com. Salad tấm Piers Grey, Better Homes & Gardens® Collection — Walmart; walmart.com/BHG. Bảng runner, khăn ăn Mosaique bleue — Saffron Marigold; saffronmarigold.com. Đĩa ăn tối, đĩa salad, bát Fes Moroccan ngói-thị trường thế giới; worldmarket.com.

Gối ngói thêu-Pier 1; pier1.com. Chậu Vintage ngói — Florijn Trang chủ; florijnhome.com. Rug Shaunte tiles — nuLOOM; nuloom.com. Khăn tắm Mosaic velor — Thị trường Thế giới; worldmarket.com. Platter gạch Bồ Đào Nha — Zazzle; zazzle.com. Lưu ý thẻ Geometric patterned-Viễn và rộng tập thể; farandwidecollective.com. Thảm sàn - Nathan và Co; nathanandco.com. Hình nền Mandala — Tường Mới; newwall.com. Sham đặt Yessa màu nước — Outfitters đô thị; urbanoutfitters.com.

NHẬN NHÌN, NHANH CHÓNG; trang 18-22

Richmond Green —553 độ bóng cao; Benjamin Moore; benjaminmoore.com. Full Gloss Navy —Hollandlac Brilliant; Sơn tốt của châu Âu.

Sơn bóng: Benjamin Moore có độ bóng cao —Benjamin Moore; benjaminmoore.com. Hollandlac —Eurogallon; finepaintsofeurope.com. Amy Howard Furniture Lacquer —Amy Howard; amyhoward.com.

Brush Up : White Bristle Brush —Hessler Paint; hesslerpaint.com. Vỏ bọc sợi nhỏ —Home Depot; homedepot.com. Flowline Stubby Pro 2½ -inch —Amazon; amazon.com. Bàn chải góc có độ cứng thêm 2 inch —Amazon; amazon.com.

PUT IT IN NEUTRAL; trang 26-30

Phòng khách: Roll-arm sofa —Pottery Barn; pb.com. Nơi trú ẩn sofa, bàn cà phê -Phần cứng phục hồi; rh.com. Bàn sofa tùy chỉnh được thực hiện bởi Don Puckett-Puckett's Woodworking; facebook.com/puckettswoodshop. Tủ sách bằng kim loại và gỗ, ghế bọc vải trắng, đèn trắng, rèm cửa vải lanh —West Elm; westelm.com. Wicker trunk —IKEA; ikea.com. Ghế kiểu Eames màu trắng —Overstock; overstock.com. Thanh rèm —Target; target.com. Màu Roman —Blindster; blindster.com. Tủ quần áo gỗ, tủ quần áo màu xám, nghệ thuật trên lò sưởi, ghế gỗ, máy đánh chữ —vintage.

Front hall: Đèn treo tường —Schoolhouse Electric; schoolhouseelectric.com. Băng ghế dự bị, giỏ hàng —HomeGoods; homegoods.com. Khung cho tường cắt dán —IKEA; ikea.com. Nghệ thuật —vintage.

itchen: Mặt dây —Cedar và Moss; cedarandmoss.com. Sconces —Circa Lighting; circalighting.com. Phạm vi, lỗ thông hơi mui xe —Bertazzoni; bertazzoni.com. Máy rửa chén, tủ lạnh, kệ gỗ thông, phần cứng tủ Antique Brass Bin Kéo với Nhãn — Home Depot; homedepot.com. Sink —Whitehaus; whitehauscollection.com. Vòi —Calal; southernpipe.com. Mặt bàn bằng đá cẩm thạch Avenza — Bề mặt cao cấp; premiersurfaces.com. Chân đế —IKEA; ikea.com. Barstools —Restoration Hardware; rh.com. Nghệ thuật —Etsy; etsy.com.

SHAY SPANIOLA; trang 34

Gối Flourite, Peony, Atlas, Namaquland, Hải quân Picos— Bunglo; bunglo.co.

SƠN BLUE STREAK; trang 38-44

Foyer: Tường Nghĩ, cầu thang (từ dưới lên) Thực sự Teal, Grand Canal, Cloudburst, Reflecting Pool, Raindrop, Meander Blue, và Buoyant Blue — Sherwin Williams; sherwin-williams.com.

Bức tường bên Foyer: Basecoat Pageant Green — Behr; behr.com. Màu sắc của Stencil Sơn thủ công kim loại của Anita bằng vàng cổ điển, đồng, màu trắng và đường kéo - sảnh sở thích; hobbylobby.com.

Dinning room paint: Tỉ lệ 50:50 Wainscoting của Stunning Shade và Darkroom, trần thấp hơn Minute Mauve, trần basecoat Cardboard, lớp phủ trần Tông Metallic Sherwin Williams; sherwin-williams.com. Bảng tùy chỉnh thạch anh — APF, Inc. Ghế - Thị trường Thế giới; worldmarket.com. Chandelier —Feiss; feiss.com. Hình nền —Hygge & West; hyggeandwest.com.

Nhà bếp: Những bức tường suy ngẫm — Sherwin Williams; sherwin-williams.com. Đảo sơn — màu tùy chỉnh. Island —APF, Inc. Barstools —Phần cứng Phục hồi; rh.com.

Phòng khách: Walls Ponder, trần Inkwell — Sherwin Williams; sherwin-williams.com. Đầu giường— tùy chỉnh.

Phòng khách: Bức tường Nghịch ngợm, cửa sổ sash 50:50 tỷ lệ Stunning Shade và Darkroom — Sherwin Williams; sherwin-williams.com. Sectional —Macy's; macys.com. Thảm, ghế teal —Joss & Main; jossandmain.com.

Văn phòng : Rug, hình nền —Anthropologie; anthropologie.com. Tường Nghĩ, sọc trần Thực sự Teal và Phút Mauve — Sherwin Williams; sherwin-williams.com. Tùy chỉnh tủ sách — APF, Inc. Swing —Serena & Lilly; serenaandlilly.com.

Phòng ngủ của đứa trẻ: Tường, trần Mùa đông trắng — Sherwin Williams; sherwin-williams.com. Đầu giường —Ballard Designs; ballarddesigns.com. Bộ đồ giường —Phần cứng tái chế; rh.com. Đèn chùm —Etsy; etsy.com.

TÔI ĐÃ LÀM NÓ!; các trang 50-52

Rug Homespun HK10 Tam giác hình tam giác — Thảm Hoa Kỳ; rugsusa.com. Teal khung (tương tự) Vườn Drive 4x6 hình ảnh-Kate Spade; katespade.com. Khay (trên cùng của thanh) Đen Octagon của Nate Berkus, (kệ đáy) Pounded Brass Square Tray bởi Threshold — Target; target.com. Thủy tinh thủy tinh Marta — CB2; cb2.com. Xô đá Luminarc Arc Thanh quốc tế Đảo Craft Đảo băng với Đồng kẹp - Amazon; amazon.com. Tự dính bao gồm bên trong tủ Con-Tact Thương hiệu Metal FX Creative Bao gồm Kệ tự dính và ngăn kéo Liner, Brushed Copper; stencil cho ngăn kéo Martha Stewart Thủ công Mỹ nghệ lớn Stencils, 32266 Arabesque-Amazon; amazon.com.

DÂN DÂN; trang Z1-Z8

Nhà thiết kế nội thất Alys Design LLC, Alys Protzman, Pittsboro, NC—; alysdesign.com. Kiến trúc sư Kiến trúc Acanthus, Larry Snively, Winston-Salem, NC; ; acanthusarch.com.

Kiến trúc sư cảnh quan Stimmel Associates, PA Winston-Salem, NC—; stimmelpa.com. Nhà xây dựng David Smith, Winston-Salem, NC; 336 / 777-3441.

Phòng khách: Tường và sơn màu sơn Super White OC-152 — Benjamin Moore; benjaminmoore.com. Thảm cổ - Thảm Eliko; elikorugs.com. Chủ tịch 1011-01 tại Hải quân Belize — Lee Industries; leeindustries.com. Ghế vải gối Rajkot Blue / Brick — Lisa Fine Textiles; lisafinetextiles.com. Bảng phụ BRS6027 — Bennett Galleries; bennettgalleries.com. Đèn Anita trong Midnight Blue Porcelain – Circa Lighting; circalighting.com. Gối trên ghế sofa - Studio kiểu cổ điển; furbishstudio.com. Bát màu xanh trên bàn cocktail thủ công — CD Vass Pottery; cdvasspottery.com.

Phòng ăn: Tường và sơn trang trí Super White OC-152 — Benjamin Moore; benjaminmoore.com. Đèn chùm —Grant Larkin; grantlarkin.com. Bàn ăn —Bennett Galleries; bennettgalleries.com. Ghế chủ 5653-1 trong Hải quân Belize (nội thất) —Lee Industires; leeindustries.com.

Nhà bếp: tùy chỉnh tủ - Goodman Millwork; goodmanmillwork.com. Tường, sơn và sơn màu siêu trắng OC-152, màu sơn đảo Revere Pewter HC-172 - Benjamin Moore; benjaminmoore.com. Phần cứng # OV118 knob và # 376 Kéo truyền thống bằng đồng đen - Ashley Norton; ashleynorton.com. Mặt bàn và backsplash —Calcutta marble. Đèn Carlton Pendant — Arteriors; arteriors.com. Ghế đẩu Nghiên cứu Trường hợp Ghế đẩu Dowell Counter in Maple và Sunflower vàng — Modernica; modernica.net. Máy rửa chén 800 Plus Series bằng thép không gỉ — Bosch; bosch.com. Trung tâm đồ uống, Range Wolf — SubZero Wolf; subzero-wolf.com. Hood Premier Magic Lung # NPH18 — Vent-A-Hood; ventahood.com. Bồn rửa Shaws cổ điển Shaker hiện đại đơn Bowl Apron trước Fireclay Bồn rửa nhà bếp trong trắng-Rohl; rohl.com. Vòi cầu Perrin & Rowe® Cầu bếp với Sidespray (# U.4719) bằng niken đánh bóng, phụ kiện nồi Perrin & Rowe® Wall Mount Filler Swing Arm (# U.4799) bằng niken đánh bóng — Rohl; rohl.com.

Bar: Ngói —Ann Sacks; annsacks.com. Countertop Calcutta Marble. Kéo dây Dakota — Phần cứng phục hồi; rh.com. Khay Bordeaux bằng đồng cổ - Mặt tiền; arteriorshome.com.

Cốc đồng Uống Tumblers Handmade Copper Ware-Đồng uống Mugs; copperdrinkingmugs.com.

Phòng ngủ: tường và sơn trang trí Super White (OC-152) —Benjamin Moore; benjaminmoore.com. Giường Jenny Lind White — Vùng đất của Nod; landofnod.com. Rug Phoenix Wood Dhurrie trong Earth Red (ngưng) —West Elm; westelm.com. Treo ghế treo mây - Serena và Lily; serenaandlily.com. Đèn Jenny Lind Bảng màu hồng — Vùng đất của Nod; landofnod.com. Coverlet Naolin trong trắng, blankeet —Roberta Roller Rabbit; robertarollerrabbit.com. Ottoman 9309-00 tại Sydney Cherry — Lee Industries; leeindustries.com. Màu cửa sổ —Cửa hàng Shade; theshadestore.com.

Phòng tắm: Hình nền Anna Spiro cho Họa sĩ Sơn, Tròn & Vòng Hình nền Vườn trong Gừng Jar Màu xanh — Thiết kế Nội thất Màu đen và Spiro; blackandspiro.com.au. Gương Gilt Minimalist — Wisteria; wisteria.com. Sink Brockway — Kohler; us.kohler.com. Vòi Cannock đôi Lever Handle Rửa bồn rửa-Kohler; us.kohler.com.

Hiên: Gạch sơn Bạch Tuyết (OC-66) —Benjamin Moore; benjaminmoore.com. Cắt sơn Rookwood Dark Green (SW2816) —Sherwin-Williams; sherwin-williams.com. Tầng— Bluestone. Mantel— Douglas Fir. Ghế Mendocino Ghế ngồi sâu với đệm Sunbrella CUS62-4108 (Sương mù) —Kingsley-Bate; kingsleybate.com. Bàn cocktail Sag Harbor Trò chuyện trong Mocha — Kingsley-Bate; kingsleybate.com. Đu gối vải Dwell Studio, Desert View trong Hải quân — Robert Allen Design; robertallendesign.com, Sunbrella, Confetti trong nửa đêm — Aláxi Fabrics; silverstatetextiles.com, Salina (30393) ở col. 5 — Maria Flora; waltersnyc.com. Dòng quạt Luxe bằng đồng cọ xát dầu - Haiku bởi giải pháp Big Ass; bigassfans.com. Thiết kế tùy chỉnh xoay giường bằng Acanthus Architecture — Brett Sipe; 336 / 362-6358. Tùy chỉnh màn hình lửa, Justin Blatt — Blattmetal Ironworks.

NẮNG MẶT LÊN; trang N2-N6

Nhà thiết kế: Tharon Anderson; tharonandersondesign.com.

Hình nền Trung Quốc Seas Sigourney in Yellow on White — Quadrille; quadrillefabrics.com. Gạch lát sàn Seville 1-15 — Nhà khảm; mosaichse.com. Sconces Vintage. Vanity tếch và đổ bê tông tùy chỉnh. Vòi Hansgrohe 16532 — Amazon; amazon.com. Gương (tương tự) Trang chủ Soleli — Shop Candelabra; shopcandelabra.com. Trần vách trần - Wellborn + Wright; wellbornwright.com. Cắt màu AC-29 San Antonio Gray với độ bóng cao - Benjamin Moore; benjaminmoore.com. Surface-mount ánh sáng Rõ ràng Glass Prism Lầu năm góc-Shades of Light; shadesoflight.com.

FUN HOUSE; trang 112-119

Thiết kế nội thất : Lucy Penfield và Stephanie Lalley — Lucy Interior Design; lucyinteriordesign.com

Nhà thầu: Clairmont Design + Build—Clairmontbuilders.com.

Phòng khách: sofa Donato — Cicso Brothers; ciscobrothers.com. Gối Buket Banana trong lụa - Orientalist Home; orientalisthome.com. Bàn cà phê Garcon — Julian Chichester; julianchichester.com. Sconces Xoay bởi Serge Mouille — RetroFurnish; retrofurnish.com. Ghế Lucy bằng đồng với miếng đệm bằng da - Sản phẩm uốn cong; bendgoods.com. Sơn màu mây Che phủ OC-22 — Benjamin Moore; benjaminmoore.com. Băng ghế dự bị Braddock — Uttermost; uttermost.com. Thảm Massena — Dash & Albert; dashandalbert.com. Ghế bành Gustav — Di sản Pháp; frenchheritage.com. Khay sơn mài xanh-Serena & Lily; serenalily.com. Vase trên mantel— Cb2; cb2.com. Puzzle Colorblock — Areaware; areaware.com.

Lối vào: gối Otomi — Alegria Home; alegriahome.com, Bole Road Textiles—boleroadtextiles.com. Phân Vintage - Nam của thị trường; southofmarket.biz. Gazelle Orange Wire — Bend Hàng hóa; bendgoods.com. Wall decals— Tường cần tình yêu; wallneedlove.com. Sơn màu mây Che phủ OC-25 — Benjamin Moore; benjaminmoore.com. Vase —Cb2; cb2.com. Tote Buckley Shopper — Bill Blass; billblass.com.

Phòng ăn: hình nền Extra Fine Arrowroot Grasscloth — Phillip Jeffries; phillipjeffries.com. In "Thành phần 2" —Minted; minted.com. Bàn ăn Alice Rectangular — One Kings Lane; onekingslane.com.

Phòng piano: ghế da Wingback, băng ghế dự bị Luxe Fur — Nhân chủng học; anthropologie.com. Rug Mod Cow Faux Ẩn gạch thảm — Flor; flor.com. Piano cổ điển. Đèn Lon-C — Schoolhouse Electric; schoolhouseelectric.com. Sconces Superordinate AntlerbyRoll & Hill — Thiết kế trong phạm vi tiếp cận; dwr.com. Mặt dây chuyền Glo-Ball - Flos; floslighting.com. Nghệ thuật trên sàn ra biển —Khu vực bừa bãi; kateharrold.com.

Phòng bột: giấy dán tường Dark Floral — Ellie Cashman Design; elliecashmandesigh.com. Chậu rửa chân đế, đồ đạc cổ điển. Sconces —Hinkley Lighting; hinkleylighting.com.

Phòng chơi (bìa): giấy dán tường Peek and Pack Mosaic — Bien Fait; bien-fait-paris.com. Carpet Shaw Hexagon Plane lát bằng Shaw Contract — Intersource; intersource.com. Ghế phòng chờ Wave Runner Lounge — Modway; modwayfurniture.com. Viết bảng Viv Rae Mackenzie Round — Wayfair; wayfair.com. Ghế Little Felix ở Azure, Eric Trine Phân màu vàng, Màu Pop Cube Bend — Vùng đất của Nod; landofnod.com.

VỚI MẮT CỦA NGHỆ S;; các trang 120-125

Phòng khách: Chaise Alessa — Cửa hàng ATG; atgstores.com. Ottoman ottoman vàng trong Thurmond Citron, màu tím ottoman Bumper Nhỏ trong Thurmond Lilac — Bludot; bludot.com. Mặt dây chuyền La Casa De Cousin Paul Ánh sáng toàn cầu lớn trong ánh mặt trời vàng — L'appartement; lappartementstore.com. Tường bức tranh tường Wanderlust số RY2813M — York Wallcoverings; yorkwall.com. Credenza Fishs Eddy Buffet — Tây Elm; westelm.com. Rug Pleat trong Sage 5x7 — Gốm sứ Heath; heathceramics.com. Ném trên chaise Muuto Loom Ném trong Loom Green — Cửa hàng thiết kế Đan Mạch; danishdesignstore.com. Tác phẩm nghệ thuật mặt trời màu vàng Màu sắc của mặt trời bởi Georgiana Paraschiv — Tường khéo léo; artfullywalls.com. Gối hình chữ nhật màu xanh lá cây Gối Gối - ModernPlum; modernplum.com. Gối hoa văn màu be và trắng Jiti Bethe Tile Linen Trang trí, Jiti 2020-Simba Simba Trang trí – Cửa hàng ATG; atgstores.com. Gối vuông khối màu Crewell Slice — West Elm; westelm.com. Gối tròn màu xanh lục Len xanh với dây kéo vàng — Bloomingville; bloomingville.us. Chăn gối xanh nhạt 45x45 — Ferm Living; scantrends.com. Trên credenza: bình hoa ( từ trái sang phải ) Muuto Elevated in Green — A + R Store; aplusrstore.com, Bình Xanh đậm— Bloomingville; bloomingville.us, Flower Vase trong hiền xanh - Marimekko; marimekko.com. Khay bằng đá cẩm thạch và bát Bộ sưu tập Mara phục vụ bằng màu xanh lá cây — HawkinNY; hawkinsnewyork.com. Bảng đá cẩm thạch xanh, bát đá cẩm thạch xanh —Hawkins New York; hawkinsnewyork.com. Bình đựng kem VIT gốm sứ từ KriKricer — Etsy; etsy.com. Chiếc bình màu xám Muuto được nâng lên bằng màu xám — Cửa hàng thiết kế Phần Lan; finnishdesignshop.com.

Phòng ngủ: Tường màu Violet Verbena PPG1169-5 — Sơn PPG; ppgpaints.com.

Đầu giường Sophia Headboard được bọc trong Twin Waters trong Beet của Robert Allen — Calico; calicocorners.com. Đèn Vast Sky Toby — Đèn Plus; lampsplus.com. Bảng phụ Sophie in Blue Grey — Ballard Designs; ballarddesigns.com. Giỏ trên bàn bên - Chuồng bò; potterybarn.com. Thảm Ava Dhurrie — Serena & Lily; serenalily.com. Phân X cỏ biển Palecek Soleil Cross — Cửa kẽm; zincdoor.com. Màu tím ném vào phân Esme — Matouk; matouk.com. Chăn màu xanh lá cây Quinn Green — Pine Cone Hill; pineconehill.annieselke.com. Duvet Belgain Lanh Linen Duvet — West Elm; westelm.com. Chùm giả màu tím The Linden Purple Border — Crane & Canopy; craneandcanopy.com. Green ombre —Thiết kế Guild; designersguild.com. Vải cho gối hồng Rohet Pink Textured — Mally Skok Design; mallyskokdesign.com. Gối hình chữ nhật nhỏ màu tím Lilac Accent — Modernplum; modernplum.com.

Sơn màu trên nắp: Raspberry Rose Petal Pink— Gildden; gildden.com. Sao Sáng Daffodil — Behr; behr.com. Violet Violet Verbena — Sơn PPG; ppgpaints.com. Bầu trời xanh bầu trời tháng 10 — Pratt & Lambert; prattandlambert.com. Mossy Green Inverness — Sherwin-Williams; sherwinwilliams.com. Mushroom Moth Grey — Sơn PPG; ppgpaints.com. Trung tính: Mese Verde Tan AC-33 — Benjamin Moore; benjaminmoore.com. Oyster Shoal VR100C — Valspar; valspar.com. Đồng đô la cát DE6171 — Dunn-Edwards; dunnedwards.com.

Tranh treo tường : Meadow Multicolor Mural —Brewster Wall Covering; brewsterwallcovering.com. Coastal Cirrus Mural —Anthropologie; anthropologie.com. Misty Rainforest Mural —Murals Hình nền; muralswallpaper.com.

Đường mờ: Vải Duralee 42486-43 trong Lavender — Vải bên trong; innerfabric.com. Đèn Safavieh Jayne Yellow Three Sphere Glass — Nhà kho; homedepot.com. Hình nền Kravet W3357.316 màu xanh lá cây, vàng và vàng của Candice Olson — Nguồn 4 Nội; source4interiors.com. Bình hoa Khối màu xanh lam và bạc hà - West Elm; westelm.com. Fabric Cawdor NCF4135-05 — Nina Campbell; shop.ninacampbell.com. Gối mùa đông Dreaming Throw Pillow Cover - Xã hội 6; social6.com. Tray Heath Sophy Khay bạch dương hoa - The Market Studio Four NYC; themarket.studiofournyc.com. Bảng Gladom — IKEA; ikea.com. Vải Vanessa 220949 in Mauve / Natural— Sanderson UK; sanderson-uk.com. Hình nền Mattiazzo-Damson — Nhà thiết kế Guild; designersguild.com.

BHG THROWBACK, 1972 BẾP MÀU; trang 160

Thớt cho máy chủ; raehost.etsy.com. Canisters —Container Store; containerstore.com. Mixer —KitchenAid; kitchenaid.com. Đồ dùng - Wayfair; wayfair.com. Ấm trà —CB2; cb2.com. Bánh mì nướng —Williams Sonoma; wiliams-sonoma.com. Tạp dề —Phong cách Phong cách; finnstyle.com.


Editor Choice Jun 20 2019